Chủ Nhật, Tháng Hai 5, 2023
Google search engine
HomeTHỂ THAOLịch trực tiếp tennis và link trực tiếp hôm nay: Hấp dẫn...

Lịch trực tiếp tennis và link trực tiếp hôm nay: Hấp dẫn giải United Cup, Adelaide Cup


(Tin thể thao, tin tennis) Cập nhật lịch thi đấu, kênh trực tiếp các giải tennis trên toàn thế giới.



Tennis – ATP 250 – Adelaide International – vòng 2


Giờ


Cặp đấu


Trực tiếp


Thứ tư 04/01/2023



08:00


Jack Draper


Karen Khachanov



09:00


Yoshihito Nishioka


Mackenzie McDonald



11:00


Daniil Medvedev


Miomir Kecmanovic



17:00


Marcos Giron


Alexei Popyrin


Tennis – ATP 250 – Maharashtra Open – vòng 2


Giờ


Cặp đấu


Trực tiếp


Thứ tư 04/01/2023



15:30


Laslo Djere


Maximilian Marterer



15:30


Sebastian Baez


Pedro Martinez



15:30


Tim van Rijthoven


Aslan Karatsev



17:00


Benjamin Bonzi


Emil Ruusuvuori



17:00


Flavio Cobolli


Botic van de Zandschulp



17:00


Marco Cecchinato


Tallon Griekspoor



18:30


Filip Krajinovic


Michael Mmoh



18:30


Marin Cilic


Roberto Carballes Baena


Tennis – WTA 500 – Adelaide International – vòng 2


Giờ


Cặp đấu


Trực tiếp


Thứ tư 04/01/2023



07:00


Marketa Vondrousova


Kaia Kanepi



09:00


Liudmila Samsonova


Aryna Sabalenka



12:00


Marta Kostyuk

tin tức inherit; text-align: center;” width=”2%”>


Elena Rybakina



15:00


Bianca Andreescu


Veronika Kudermetova


Tennis – WTA 250 – ASB Classic – vòng 2


Giờ


Cặp đấu


Trực tiếp


Thứ ba 03/01/2023



07:00


Tamara Zidansek


Lauren Davis



08:10


Julia Grabher


Leylah Fernandez



08:30


Nao Hibino


Danka Kovinic



09:30


Venus Williams


Lin Zhu



11:00


Rebecca Marino


Ysaline Bonaventure



13:00


Viktoria Kuzmova


Emma Raducanu


Tennis – Cúp đồng đội United Cup 2022 – vòng knock-out


Giờ


Cặp đấu


Trực tiếp


Thứ tư 04/01/2023



08:30


Madison Keys


Katie Swan



09:30


Daniel Michalski


Lorenzo Musetti



10:00


Taylor Fritz


Cameron Norrie



11:00


Iga Swiatek


Martina Trevisan



11:30


Despina Papamichail


Donna Vekic



13:00


Stefanos Tsitsipas


Borna Coric



13:30


Jessica Pegula


Harriet Dart



14:30


Hubert Hurkacz


Matteo Berrettini



15:00


Frances Tiafoe


Daniel Evans



16:00


Magda Linette


Lucia Bronzetti



16:30


Maria Sakkari


Petra Martic



18:00


Michail Pervolarakis


Borna Gojo


san sớt

Theo Q.H

(tùng san Du lịch TP.HCM)




Nhiều người đọc

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -
Google search engine

Most Popular

Recent Comments